Yara Skisuit

Short Bayani:

Kayan siki ya dace da ayyukan waje na yara, sayarwa a ƙasashen Turai, ya shahara da masu amfani, kan masana'anta suna dacewa da bukatun kariyar muhalli na Turai.


Bayanin Samfura

Alamar samfur

1.Ski kaya ya dace da ayyukan waje na yara, sayarwa a ƙasashen Turai, ya kasance sananne tare da masu amfani, akan masana'anta suna dacewa da bukatun kariyar muhalli na Turai.

2.we muna da masana'antarmu, ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ma'aikata tare da ƙwararrun ma'aikata, muna ɗaukar kowane ɗayan mahimmanci, a cikin ƙarin hanyoyin da za a iya biyan bukatun baƙi.

3. mun zabi yin amfani da fiber polyester 100%, kayan an cika su a auduga, kayan abu ne 210 t, kwalliyar da za'a iya cirewa, MAO a cikin bakin aljihu da kafadu tare da labarin mai nunawa, zik din ruwa da maballan karfe, suna da tambarin nasu kan runguma.

Theafaffen da ƙafa suna da zane mai ƙarancin iska, ƙafa tana da ƙafafun kafa. Umarnin tsaftacewa: cire kayan ulu na wucin gadi kafin wanka, kada a yi amfani da ruwan hoda ko zane mai laushi, zai iya amfani da akwatin bushewa da bushewa (har zuwa 40 ℃) .A kai shi iska da wuri-wuri bayan wanka, don kar tabo, ƙarfe a ƙananan zafin jiki, ba tsabtace bushewa.Ba kawai yana da kyan gani ba amma kuma yana da tasirin ruwa, iska da dumi.

5.From masana'anta zuwa sana'a, muna da kwazo ma'aikata don tsananin iko da quality.We fatan samun dogon lokacin da hadin gwiwa da kuma cimma moriyar juna. Maraba da siyan samfuranmu.

7
suit-1

  • Na Baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta sakon ka anan ka turo mana